-:- THANH THANH TÂM ONLINE DIỂN ĐÀN -:-
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Official Fans Forum

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

thắc mắc

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
thanhthanhtamfan

thắc mắc Empty
Bài gửiTiêu đề: thắc mắc   thắc mắc EmptySun Oct 12, 2008 7:01 pm

em là thành viên mới vừa biết lên internet để gõ chữ ThanhThanhTâm và nhào vô gia nhập DD chị Tâm I love you . cứ nghĩ chị Tâm ở mỹ rồi làm em buồn kinh khủng Sad nào dè vui quá xá khi biềt chị Tâm về hát tại quê nhà luôn, cám ơn chị Tâm không bỏ khán giả I love you I love you em rất muốn nghe những bài ca do chị Tâm hát , forum cho fans nghe nha , cám ơn nhiều flower
cho em 1 hình avartar của chị Tâm nha bạn Forum, cám ơn nhiều santa em tên Thương làm nhân viên bán hàng , làm từ 2 giờ chiều đến tối luôn, khi nào chịi Tâm có diễn cả nhà nhớ cho hay tin sớm nha để em xin đổi lịch làm việc flower rất vui làm quen với cả nhà santa king
BuiDoi

BuiDoi

thắc mắc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: thắc mắc   thắc mắc EmptyWed Oct 15, 2008 2:57 am

hello Thương! welcome to chị Tâm DD, Thương muón hình avatar hình nào của chị Tâm ?
mai mốt sẽ post những bài ca do chị Tâm hát, và clips nữa .. nếu Thương có bài hát nào hay clips nào của chị Tâm thì post lên cho mọi người thưởng thức luôn nha
loanho

thắc mắc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: thắc mắc   thắc mắc EmptyWed Nov 02, 2011 1:51 am

Hi! cac ban minh oi gia nhap vao DD nay vi minh thich chi Tam , nhat la khi chi dien voi anh linh , nhung inh o xa nen chi biet tim mua DVD hoac vao youtube xem thoi , neu nhu cac ban co hinh hay video nao moi thi cho minh xem voi cam on nhieu
Sponsored content

thắc mắc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: thắc mắc   thắc mắc Empty

thắc mắc
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Bao nhiêu thắc mắc tận đáy lòng con về cô " Mong cô ghé qua và thực hiện "